ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ชาย
75

• หญิง
61

รวม
137


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
32

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
67

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
14

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
4

• ประถมศึกษา
12

• ไม่ระบุ
1


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
15

• แผนกวิชาช่างยนต์
5

• แผนกวิชาช่างซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล
1

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
4

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
6

• แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
10

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
15

• แผนกวิชาการตลาด
3

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
4

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
4

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
3

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
4

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
6

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
8

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
5

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
14

• งานอาคารสถานที่
22

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
8

• งานวางแผนและงบประมาณ
7

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
6

• งานความร่วมมือ
6

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
9

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
10

• งานปกครอง
25

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
10

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
5

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
5

• งานครูที่ปรึกษา
7

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
17

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
6

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
9

• งานทะเบียน
8

• งานวัดผลและประเมินผล
6

• งานสื่อการเรียนการสอน
3

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
10

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
3

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
9

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
4

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1




นายเฉลิมชนม์ เวทสรากุล
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายวิศาล เพ็ชรมุณี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายสราวุธ สุดสงวน
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นายเอกชัย นาคอร่าม
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา





นางณัฐสุกานดา ศิริแจ่ม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายรักเกียรติ พุ่มคุ้ม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายปรีชา ทิมทอง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล



นายนันทวุฒิ ภู้มณี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชาตรี เริงชัยภูมิ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายดำรง สัพโส
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายเริงฤทธิ์ กิจไพบูลทวี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายเริงสันต์ ภูริคัมภีร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด



นางสุภัชชา เครื่องเทศ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายณรงค์ องอาจ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นางนัฐชวนันท์ เดชะอำไพ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี



นายวิศรุต ไวโสภา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายอธิเจตน์ ทิวะสิงห์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นายโรมรัน ลาดเหลา
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์





นายเฉลิมพล นามปัดถา
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางรุจิรา ประสานพรรณ์
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายสมเกียรติ์ พันธุ์น้อย
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายอานันท์ ธัญญานนท์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายเอกชัย สร้างคำ
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



นายประเสริฐ บรรจง
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ



นายมงคล เถื่อนฤาชัย
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายธนวัฒน์ ทรัพย์ศรีเกื้อกูล
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ



นายสันติ ปรางแก้ว
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายฉัตรชัย สมพงศ์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน



น.ส.เยาวลักษณ์ ศรีเมือง
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวอนัฐศร สงบจิต
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางนันทวัน อุบลวัตร
หัวหน้างาน งานทะเบียน



น.ส.ศิริลักษณ์ ตั้งจังตระกูล
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวสุพิชชา กันทะพันธุ์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายรัตนชัย กองวงศ์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นายวิชัย ด้วงปั้น
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวนันท์ณภัสร พรมสุทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายพงษ์ศักดิ์ นิลผาย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายเมาลี กลิ่นหอม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายศิริพงศ์ ชาลีน้อย
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายทำนอง เสือพาดกร
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายกิตติศักดิ์ ทองศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายพีรพงค์ มีแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายสุทธิ ช่วงชัย
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายอภิชาติ เกษม
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายมงคล ผลพุด
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายกฤษฎา โชติวงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ดร.แมนฤทธิ์ บุญเย็น
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม



นางสาวกชรัตน์ แหวนทับทิม
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี





นายสันติ หาญอาษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายวรากร พรมจิ๋ว
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายมนูภัณฑ์ อยู่ยั่งยืน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



ว่าที่ ร.ต.มนตรี คำหารพล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายวชิระ วิงวอน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นางสาวเบญจวรรณ ชูมงคล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการตลาด



นางสาวเสาวคนธ์ สรรพสิทธิ์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการตลาด



นายณันฐกานต์ โมธินา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน





นายอดิเรก สีสายัณห์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.วิชญ์ชยาพา ผดุงพัฒน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางรัชนีวรรณ ศิลป์สมบูรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.ปรียาภรณ์ พูลศิริมัทนาพร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายซานาดู หว่านพืช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวศิริกมล มณีฉาย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวเรณู กองคำฟู
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกฤตยาภรณ์ ต้องประสงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนนทนันท์ เวทสรากุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายชิตมงคล พงษ์สิงห์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายภาคภูมิ ทับสีหา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นางสาววรัญญา ทุมทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวัชรากร อุทะดารา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางสาวกาญจนา รักพวง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายตะวัน ขุนวิเศษ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นางสาวรัตนาวดี ทองประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



ภาณุพงศ์ วงศ์แก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นางสาวเกษร เทศสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายทักษพงศ์ ดำรงวรพิพัฒน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นางสาวเดือนเพ็ญ งามดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายภณ พุ่มคุ้ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



น.ส.ผ่องพรรณ จันทร์สมร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวเมธาวี สุมโนจิตราภรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายภาณุพงศ์ มีแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวรัตติยา งามดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม



น.ส.ภัสสร อ่ำหนองโพธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน



นางวทันยา พลายละหาร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวลลิตา นาพุทธา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวสุภาวดี ผดุงเวช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวอรอุมา ปลื้มจิตร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวสุนิสา อยู่สินธุ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวขวัญชนก ทองย่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายเอกราช เขียวทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นายกนก ทองเนื้อดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นายนิพนธ์ ศรีเอี้ยง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์





นางบรรจง ดวงฉวี
ลูกจ้างประจำ งานการเงิน



นางรังสรรค์ ภูสอดสี
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นางไฉน ด้วงปั้น
ลูกจ้างประจำ งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นายพัด มะลา
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายสายชล อยู่เย็น
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายเสนาะ กองอ้น
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)



นายทองหล่อ สุภาษิต
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่(ยาม)





นางจันทนา ศรีขจร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



น.ส.วรัชนันท์ สีเอื้ยง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสังเวียน อนันต์เกษมสันต์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)



นางสาวรัตน์ฐิตา จันทร์อ่อน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



นางระพีพร เริงชัยภูมิ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นางนันทพร กิจไพบูลทวี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



น.ส.พิมตา สงสังวรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางวรรณญา สุขคำภีระ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นางสุนีย์ ฟักไข่
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.ผ่องศรี เหล็กเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นายฐิติวัฒน์ ลำเรียง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.อัญชลี สาแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



น.ส.เบญจวรรณ จุลสุคนธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ



นางศิริพร พูลธนะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



น.ส.อุทุมพร ทิพย์เทียม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายสมยศ สุพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางช่อเพชร องอาจ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางมยุรี อำพลพร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางปุณฑรี คำแดง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.วรรณวิภา อากรเจริญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.ธันย์ณภัทร เปรมสนธิภูมิ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



นายวัชรพงศ์ โสภา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสื่อการเรียนการสอน



น.ส.วิมลรัตน์ อุดมพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายสมบัติ ภูสอดสี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายสมศักดิ์ สร้อยระย้า
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)



นายสมบุญ เขียวศร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายสันติภาพ เหล่าลดา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายโสภา พักสอน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายวรวิทย์ เฉยขุนทด
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นางน้ำวน ศรีคง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายเกียรติศักดิ์ พันธุ์พุฒ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายวีระชาติ ผลมะตูม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



นายรุ่งโรจน์ ชูวงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)



พิษณุ จันทร์แจ่ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(ยาม)





น.ส.นฤมล นวนจันอัด
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางหนูพิน เศษสุวรรณ์
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวอรวรรณ บุตรดี
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์