ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
78

• หญิง
59

รวม
137


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
32

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
5

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
67

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
13

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
1

• มัธยมศึกษาตอนต้น
4

• ประถมศึกษา
13


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา
1

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
15

• แผนกวิชาช่างยนต์
5

• แผนกวิชาช่างซ่อมบำรุงเครื่องจักรกล
1

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
6

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
6

• แผนกวิชาเทคนิคการผลิด
10

• แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง
15

• แผนกวิชาการตลาด
3

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
5

• แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม
5

• แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน
1

• แผนกวิชาการบัญชี
5

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
4

• แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์
3

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
4

• งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)
5

• งานบริหารงานทั่วไป(เอกสารการพิมพ์)
2

• งานประชาสัมพันธ์
9

• งานบุคลากร
3

• งานการเงิน
5

• งานบัญชี
2

• งานพัสดุ
10

• งานอาคารสถานที่
24

• งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)
5

• งานวางแผนและงบประมาณ
4

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
5

• งานความร่วมมือ
4

• งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
11

• งานส่งเสริมผลิตผลการค้าและประกอบธุรกิจ
7

• งานปกครอง
27

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
10

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
4

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
6

• งานครูที่ปรึกษา
11

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
18

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
9

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
10

• งานทะเบียน
8

• งานวัดผลและประเมินผล
8

• งานสื่อการเรียนการสอน
3

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
8

• งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
3

• งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
10

• งานอาคารสถานที่(ยาม)
4

• ผู้ดูแลระบบหลัก
1

เธ›เธฃเธดเธเธเธฒเธ•เธฃเธตเธซเธฃเธทเธญเน€เธ—เธตเธขเธšเน€เธ—เนˆเธฒ


นางณัฐสุกานดา ศิริแจ่ม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายรักเกียรติ พุ่มคุ้ม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์



นายเริงฤทธิ์ กิจไพบูลทวี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นางสุภัชชา เครื่องเทศ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





นางรุจิรา ประสานพรรณ์
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายอานันท์ ธัญญานนท์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวกชรัตน์ แหวนทับทิม
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ



น.ส.ศิริลักษณ์ ตั้งจังตระกูล
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.เยาวลักษณ์ ศรีเมือง
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นางสาวสุพิชชา กันทะพันธุ์
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน





นายวิชัย ด้วงปั้น
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวนันท์ณภัสร พรมสุทธิ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายประเสริฐ บรรจง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายเมาลี กลิ่นหอม
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายกิตติศักดิ์ ทองศักดิ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายพีรพงค์ มีแก้ว
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายสุทธิ ช่วงชัย
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายกฤษฎา โชติวงษ์
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายธนวัฒน์ ทรัพย์ศรีเกื้อกูล
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายเอกชัย สร้างคำ
ครูประจำ แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง





นายสันติ หาญอาษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายภูริดล ภูสอดสี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นางบุษบา ภูริคัมภีร์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการตลาด



นายณันฐกานต์ โมธินา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคนิคอุตสาหกรรม





นายอดิเรก สีสายัณห์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางรัชนีวรรณ ศิลป์สมบูรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายซานาดู หว่านพืช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวศิริกมล มณีฉาย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวภูริชยา สืบโถพงษ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวกฤตยาภรณ์ ต้องประสงค์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนนทนันท์ เวทสรากุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายภาคภูมิ ทับสีหา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นางสาววรัญญา ทุมทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์



นายวัชรากร อุทะดารา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายอร่าม บุญประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นางสาวกาญจนา รักพวง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นายตะวัน ขุนวิเศษ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคการผลิด



นางสาวเกษร เทศสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายทักษพงศ์ ดำรงวรพิพัฒน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



ว่าที่ ร.ต.มนตรี คำหารพล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นางสาวเดือนเพ็ญ งามดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นายภณ พุ่มคุ้ม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาไฟฟ้ากำลัง



นางสาวเบญจวรรณ ชูมงคล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด



นางสาวเสาวคนธ์ สรรพสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



น.ส.ผ่องพรรณ จันทร์สมร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวเมธาวี สุมโนจิตราภรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางวทันยา พลายละหาร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวสุภาวดี ผดุงเวช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี



นางสาวอรอุมา ปลื้มจิตร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นางสาวสุนิสา อยู่สินธุ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายภาณุพงศ์ มีแก้ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายเอกราช เขียวทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นายกนก ทองเนื้อดี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีคอมพิวเตอร์



นายนิพนธ์ ศรีเอี้ยง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์





นางบรรจง ดวงฉวี
ลูกจ้างประจำ งานการเงิน





น.ส.วรัชนันท์ สีเอื้ยง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป(สารบรรณ)



นางสาวรัตน์ฐิตา จันทร์อ่อน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



นางนันทพร กิจไพบูลทวี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



น.ส.พิมตา สงสังวรณ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



นางวรรณญา สุขคำภีระ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



น.ส.อัญชลี สาแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด(ห้องสมุด)



นางสาวณัฏฐ์กริชาค์ เพ็ชร์มา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายสมยศ สุพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางมยุรี อำพลพร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.ธันย์ณภัทร เปรมสนธิภูมิ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



น.ส.วิมลรัตน์ อุดมพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี





นางสาวขวัญชนก ทองย่น
เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์